Share

NEET वादात राघव चढ्ढा अचानक अ‍ॅक्शन मोडवर; मोदींच्या पोस्ट केल्या रीपोस्ट

NEET पेपर लीक प्रकरण आणि सोनम वांगचुक यांच्या आंदोलनाच्या पार्श्वभूमीवर भाजप खासदार राघव चढ्ढा यांनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या पोस्ट रीपोस्ट करत पुन्हा सोशल मीडियावर सक्रिय झाल्याची चर्चा सुरू झाली आहे.

Published On: 

Raghav Chadha speaking to the media about his name missing from the Punjab draft voter list

दिल्ली : नीट (NEET) पेपर लीकप्रकरणी शिक्षण मंत्री धर्मेंद्र प्रधान (Dharmendra Pradhan) यांच्या राजीनाम्याच्या मागणीवर विरोधी पक्ष ठाम आहे. दिल्ली उच्च न्यायालयाने या पेपर लीक आणि संबंधित अनियमिततेशी निगडित फौजदारी खटल्यांच्या सुनावणीसाठी एका विशेष ‘फास्ट-ट्रॅक’ न्यायालयाची नियुक्ती केली आहे. दरम्यान, सामाजिक कार्यकर्ते सोनम वांगचुक (Sonam Wangchuk) यांनी आपले उपोषण मागे घेतले आहे. जंतर-मंतरवरील निदर्शने आणि विद्यार्थ्यांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद यांच्या पार्श्वभूमीवर, भाजप खासदार राघव चढ्ढा (Raghav Chadha) सोशल मीडियावर अचानक सक्रिय झाल्याची चर्चा रंगली आहे.

आम आदमी पार्टी (AAP) सोडून इतर सहा राज्यसभा खासदारांसह भाजपमध्ये (BJP) प्रवेश केल्यानंतर राघव चढ्ढा प्रसारमाध्यमांपासून दूर राहत असल्याचा आरोप होत होता. ‘कॉकरोच जनता पार्टी’ (CJP)ची निदर्शने आणि सोनम वांगचुक यांचे उपोषण यामुळे राजकीय हालचाली वाढल्या असतानाही ते निष्क्रिय दिसत होते. मात्र, जवळपास एका महिन्यानंतर, ट्विटरवर दोन विशिष्ट पोस्ट शेअर करून त्यांनी पुन्हा सक्रिय होण्याचे संकेत दिले.

राघव चढ्ढा अचानक सक्रिय

राज्यसभा खासदार राघव चढ्ढा यांना यापूर्वी एका महिन्यापूर्वी ट्विटरवर पाहिले गेले होते. तेव्हापासून देशात अनेक राजकीय घडामोडी घडूनही ते राजकीयदृष्ट्या सक्रिय दिसले नाहीत. मात्र, गुरुवारी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी पेपर लीक प्रकरणावर कठोर कारवाई करण्यासाठी स्वतः पुढाकार घेतल्यानंतर, राघव चढ्ढा अचानक सक्रिय झालेले दिसले. भाजप खासदार राघव चढ्ढा यांनी ट्विटरवर दोन पोस्ट ‘रीपोस्ट’ केल्या. या दोन्ही पोस्ट पंतप्रधान मोदींच्या होत्या, ज्यामध्ये त्यांनी पेपर लीक रोखण्याबाबत देशातील तरुणांना संबोधित केले होते. विशेष म्हणजे, यापैकी कोणत्याही पोस्टवर त्यांनी स्वतःची कोणतीही प्रतिक्रिया किंवा भाष्य जोडले नाही.

दरम्यान, आम आदमी पार्टी सोडून भाजपमध्ये आल्यापासून राघव चढ्ढा यांना सोशल मीडियावर वारंवार ट्रोल केले जात आहे. नीट पेपर लीक प्रकरणावर कोणतीही प्रतिक्रिया न दिल्याबद्दलही युजर्स त्यांना ट्रोल करत आहेत.

📌 महत्वाच्या बातम्या

बातम्यांसाठी YouTube चॅनेल Subscribe करा

Subscribe Now
Author Profile

🕘 संबंधित बातम्या

Maharashtra Desha App Logo

महाराष्ट्र देशा App डाउनलोड करा

ताज्या बातम्या सर्वात आधी — Notifications सकट!

★★★★★ 4.8 (12K+ reviews)
🔔 Breaking Alerts 📖 Offline वाचा 🎙️ Audio News 📺 Live TV

FREE पूर्णपणे मोफत — कोणतेही Subscription नाही