🕒 1 min read
Chitra Wagh | टीम महाराष्ट्र देशा: ठाकरे गटाचे प्रमुख उद्धव ठाकरे (Uddhav Thackeray) यांची ठाकरे गटाचे खासदार संजय राऊत (Sanjay Raut) यांनी मुलाखत घेतली आहे.
या मुलाखतीचा प्रोमो ठाकरे गटाकडून सोशल मीडियावर शेअर करण्यात आला आहे. या मुलाखतीमध्ये उद्धव ठाकरे मोठे खुलासे करणार असल्याची शक्यता वर्तवली जात आहे.
त्याचबरोबर यात उद्धव ठाकरेंनी आपली स्पष्ट भूमिका मांडली आहे. याच पार्श्वभूमीवर भाजप नेत्या चित्रा वाघ (Chitra Wagh) यांनी उद्धव ठाकरे आणि संजय राऊतांवर बोचरी टीका केली आहे.
उद्धव ठाकरे यांची ही मुलाखत 26 आणि 27 जुलै रोजी सकाळी 08 वाजता प्रसारित केली जाणार आहे. या प्रकरणावरून चित्रा वाघ (Chitra Wagh) यांनी उद्धव ठाकरे आणि संजय राऊत यांना धारेवर धरलं आहे.
चित्रा वाघांनी (Chitra Wagh) या मुलाखतीचं पोस्टर त्यांच्या ट्विटर हँडलवर शेअर केलं आहे. ‘उंदराला मांजर साक्ष’, या कॅप्शनसह त्यांनी हे ट्विट केलं आहे. त्यांच्या या ट्विटवर ठाकरे गटाकडून काय प्रतिक्रिया येतील? हे पाहण्यासारखे असेल.
उंदराला मांजर साक्ष ! https://t.co/3CbZZlmNtB
— Chitra Kishor Wagh (@ChitraKWagh) July 25, 2023
Uddhav Thackeray’s birthday is on July 27
दरम्यान, 27 जुलै रोजी उद्धव ठाकरे यांचा वाढदिवस आहे. रायगड जिल्ह्यामध्ये घडलेल्या दुर्घटनेमुळे उद्धव ठाकरेंनी त्यांचा वाढदिवस साजरा न करण्याचा निर्णय घेतला (Chitra Wagh) आहे.
परंतु वाढदिवसानिमित्त आवाज कुणाचा या पॉडकास्टसाठी उद्धव ठाकरेंनी मुलाखत दिली आहे. त्यांची ही मुलाखत 26 आणि 27 जुलै रोजी सकाळी 08 वाजता प्रक्षेपित केली जाणार आहे.
उद्धव ठाकरे यांच्या वाढदिवसानिमित्त मातोश्रीच्या बाहेर जोरदार बॅनर्जी होताना दिसली आहे. या बॅनरवर उद्धव ठाकरेंचा ‘भावी पंतप्रधान’ असा उल्लेख करण्यात आलेला आहे. यावरून राजकीय वर्तुळात चर्चांना उधाण (Chitra Wagh) आलं आहे.
महत्वाच्या बातम्या
- Prithviraj Chavan | 10 ऑगस्टपर्यंत अजित पवार मुख्यमंत्री होण्याची शक्यता – पृथ्वीराज चव्हाण
- Aditya Thackeray | इतरांना देशभक्तीची प्रमाणपत्रे वाटणारे आता कुठे आहेत? – आदित्य ठाकरे
- Jayant Patil | ही दोस्ती तुटायची नाय; जयंत पाटील आणि सुनील तटकरेंच्या भेटीनंतर राजकीय वर्तुळात चर्चांना उधाण
- Uddhav Thackeray | बॅनरबाजी सुरूच! मातोश्री बाहेर झळकले उद्धव ठाकरेंचे भावी पंतप्रधान म्हणून बॅनर
- Sanjay Shirsat | “… म्हणून अजित पवार मुख्यमंत्री होऊ शकत नाही”; संजय शिरसाटांचं मोठं वक्तव्य
बातम्यांसाठी YouTube चॅनेल Subscribe करा
Subscribe Now











