Share

भारत-पाक तनावाचा फटका: काश्मीरमधील हज उड्डाणे तात्पुरती थांबवली

All Hajj flights from Kashmir have been suspended until May 14 due to escalating tensions between India and Pakistan, says the J&K Hajj Committee.

Published On: 

The Jammu & Kashmir Hajj Committee has suspended all Hajj flights from Kashmir until May 14 due to heightened India-Pakistan tensions, urging pilgrims to stay patient.

भारत आणि पाकिस्तानदरम्यान सुरू असलेल्या लष्करी तणावाच्या पार्श्वभूमीवर जम्मू आणि काश्मीर हज समितीने एक महत्त्वाची घोषणा केली आहे. काश्मीरमधून होणारी सर्व नियोजित हज उड्डाणे १४ मेपर्यंत तात्पुरती स्थगित करण्यात आली आहेत.

हज समितीच्या अधिकृत अधिसूचनेत म्हटले आहे की, “भाविकांनी संयम बाळगावा आणि पुढील सूचना येईपर्यंत प्रतीक्षा करावी.”

Hajj Flights Suspended in Kashmir

प्रशासनाने हे देखील स्पष्ट केले आहे की, पुढील प्रवासाचे पर्यायी नियोजन किंवा नव्याने वेळापत्रक ठरवले गेले तर त्याची माहिती भाविकांना दिली जाईल. हज यात्रेचा मुख्य कार्यक्रम पुढील महिन्याच्या सुरुवातीस सौदी अरेबियात होणार आहे.

📌 महत्वाच्या बातम्या

बातम्यांसाठी YouTube चॅनेल Subscribe करा

Subscribe Now
Author Profile

🕘 संबंधित बातम्या

Maharashtra Desha App Logo

महाराष्ट्र देशा App डाउनलोड करा

ताज्या बातम्या सर्वात आधी — Notifications सकट!

★★★★★ 4.8 (12K+ reviews)
🔔 Breaking Alerts 📖 Offline वाचा 🎙️ Audio News 📺 Live TV

FREE पूर्णपणे मोफत — कोणतेही Subscription नाही