Share

‘ढेकूण’ ‘देशी दारूचा ब्रँड अ‍ॅम्बेसिडर’ म्हणत सूरज चव्हाणांनी लक्ष्मण हाकेंना फटकारलं

Suraj Chavan calls Laxman Hake ‘country liquor ambassador’

Published On: 

Suraj Chavan warns Laxman Hake

मुंबई – महाराष्ट्रातील राजकीय वर्तुळात सत्तेसाठी पैशाचा वापर करण्याच्या आरोपांची चर्चा रंगली आहे.  ओबीसी नेते लक्ष्मण हाकेंनी उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांना ‘गोचिडासारखे अर्थ खात्याला चिटकून बसलेले’ म्हणून गंभीर टीका केली आहे. त्यांचा आरोप आहे की, अजित पवार यांचे राजकारण केवळ सत्तेसाठी पैसा आणि पैशासाठी सत्ता यावर आधारित आहे आणि ते सामाजिकदृष्ट्या असंवेदनशील आहेत.

या प्रकरणात, राष्ट्रवादीचे नेते सूरज चव्हाण यांनी प्रत्युत्तर दिले आहे. चव्हाण म्हणाले, ”लक्ष्मण हाकेंची अजित पवारांवर टीका करण्याची लायकी नाही. त्यांनी लक्ष्मण हाकेंना ‘ढेकूण’ आणि ‘देशी दारूचे ब्रँड अ‍ॅम्बेसिडर’ असेही संबोधले. सूरज चव्हाण यांनी स्पष्ट केलं की, जर लक्ष्मण हाके अशा प्रकारे टीका करत राहिले तर महाराष्ट्रात त्यांना फिरणे कठीण होईल, असा इशाराही दिला आहे.

Suraj Chavan warns Laxman Hake

दरम्यान, आमदार अमोल मिटकरी यांनीही हाकेंचा समाचार घेतला आहे. ते म्हणाले, ”तू ओबीसीसाठी नेमकं काय केलं? तुझ्याकडे असलेली गाडी स्वतः घेतली की जनतेनं दिली, तू खरं जनतेला सांग. प्रत्येक निवडणुकीत डिपॉझिट गमावणारा स्वतःला OBC नेता म्हणवतोस? अजितदादांवर बोलण्याआधी स्वतःची औकात पाहावी. हाके भूंकत राहिला तर तर मीही त्याला त्याच्या औकातीत उत्तर देईन. हाके तुझ्या अंगावर अंतर्वस्त्रही शिल्लक ठेवणार नसल्याचे मिटकरी म्हणाले.

📌 महत्वाच्या बातम्या

बातम्यांसाठी YouTube चॅनेल Subscribe करा

Subscribe Now
Author Profile

🕘 संबंधित बातम्या

Maharashtra Desha App Logo

महाराष्ट्र देशा App डाउनलोड करा

ताज्या बातम्या सर्वात आधी — Notifications सकट!

★★★★★ 4.8 (12K+ reviews)
🔔 Breaking Alerts 📖 Offline वाचा 🎙️ Audio News 📺 Live TV

FREE पूर्णपणे मोफत — कोणतेही Subscription नाही