Share

कुणाल कामरा प्रकरणावरून Sanjay Raut भडकले; म्हणाले, “गृह खातं शेण खात असलं तरी…”

Sanjay Raut Criticized State Government Over Kunal Kamra Controversy.

Published On: 

Sanjay Raut Criticized State Government Over Kunal Kamra Controversy

Sanjay Raut | स्टँडअप कॉमेडियन कुणाल कामरा याने राज्याचे उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्यावर विडंबनात्मक टिप्पणी केल्यानंतर महाराष्ट्रातील राजकीय वातावरण कमालीचे तापले आहे. महायुतीच्या नेत्यांनी कुणाल कामराविरोधात (Kunal Kamra) टीकेची झोड उठवली आहे. यानंतर कुणाल कामरा याला मुंबई पोलिसांनी अनेकदा समन्स बजावले. मात्र अद्याप कुणाल कामरा चौकशीसाठी हजर राहिलेला नाही. कुणालविरोधात राज्यातील विविध ठिकाणी गुन्हे दाखल झाले आहेत.

या पार्श्वभूमीवर आता शिवसेना ठाकरे गटाचे खासदार संजय राऊत यांनी प्रतिक्रिया दिली आहे. संजय राऊत यांनी नुकतीच पत्रकार परिषद घेतली. या पत्रकार परिषदेत संजय राऊतांना कुणाल कामराबद्दल प्रश्न विचारण्यात आला. त्यावर त्याने खुन केला आहे का?, असा सवाल संजय राऊतांनी केला.

Sanjay Raut Criticized State Government Over Kunal Kamra Controversy

“कुणाल कामराने खून केला आहे का? देशद्रोह केला आहे का? बँकॉकला फिरत आहेत का? ते नवाब शरीफचा केक कापायला गेलेत का? या देशामध्ये अभिव्यक्ती स्वातंत्र्य आहे. माझं बोलणं झालं मी त्यांना सांगितलं आपण कायद्याचे रक्षक आहोत जरी गृह खात शेण खात असलं तरी आपल्याला कायदा पाहायला पाहिजे”, असे संजय राऊत म्हणाले.

महत्वाच्या बातम्या :

बातम्यांसाठी YouTube चॅनेल Subscribe करा

Subscribe Now

Join WhatsApp

Join Now
Author Profile

🕘 संबंधित बातम्या

Maharashtra Desha App Logo

महाराष्ट्र देशा App डाउनलोड करा

ताज्या बातम्या सर्वात आधी — Notifications सकट!

★★★★★ 4.8 (12K+ reviews)
🔔 Breaking Alerts 📖 Offline वाचा 🎙️ Audio News 📺 Live TV

FREE पूर्णपणे मोफत — कोणतेही Subscription नाही